Tin đăng đã hết hạn.

Ký HĐMB chỉ Với 10%, Trả Dần Đến 2027 sở hữu Căn Hộ The Habitat Binh Duong Sẵn Sàng Đón Dòng Tiền

Ngày đăng: 25/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Căn hộ The Habitat Bình Dương Giai đoạn 3 Cơ hội đầu tư đón đầu làn sóng chuyên gia từ VSip 1.
Chỉ 10% ký HĐMB Giữ chỗ ngay căn đẹp hôm nay!
Thanh toán linh hoạt Trả dần đến năm 2027.
30% nhận nhà vào Quý 3/2025 Có thời gian chuẩn bị tài chính.
Chủ đầu tư hỗ trợ lãi suất và ân hạn nợ gốc giảm gánh nặng dòng tiền.
Ưu đãi đặc biệt gói hỗ trợ ngân hàng hấp dẫn như sau, tùy điều khoản và điều kiện áp dụng:
Ưu đãi miễn trả gốc 5 năm.
Lãi suất 5.5% cố định 3 năm.
Thời gian vay 40 năm.
Chiết khấu lên đến 10%, đặc biệt hỗ trợ gói nội thất cho thuê đối với căn trên 70m2.

Liên hệ ngay để chọn căn view đẹp Đầu tư sinh lời chắc chắn!
Hotline: 0909 686 838.

Tiềm năng sinh lời cao:
Tọa lạc ngay giao lộ Đại lộ Bình Dương & Đại lộ Hữu Nghị, cửa ngõ VSIP 1 nơi tập trung hơn 45.000 chuyên gia nước ngoài & 1.000.000 kỹ sư kỹ thuật cao.
Khả năng cho thuê nhanh, giá tốt Lựa chọn lý tưởng cho nhà đầu tư từ TP. HCM, Bình Dương, Đồng Nai.

Kết nối siêu tốc:

15 phút đến TP. Thủ Đức.

02 phút đến Aeon Mall Bình Dương, sân golf Sông Bé.

07 phút đến BV Quốc tế Becamex, Lotte Mart, chợ Lái Thiêu.

10 phút đến TP. Thủ Dầu Một.

45 phút đến Quận 1 & sân bay Tân Sơn Nhất.

Thông tin dự án: Giai đoạn 3 gồm 6 toà tháp, 793 căn hộ với thiết kế 1 đến 3 phòng ngủ và căn hộ duplex sang trọng, đáp ứng nhu cầu từ gia đình trẻ, chuyên gia nước ngoài đến nhà đầu tư.
Diện tích Loại căn hộ:
1PN (không có lô gia): ~ 50 m².
2PN (không có lô gia): ~ 62 m².
2PN (có lô gia): ~ 68 - 77 m².
3PN (có lô gia): ~ 91 m².
+ Tất cả các căn hộ The Habitat Binh Duong đều có sân phơi. Bàn giao hoàn thiện cơ bản với các thương hiệu uy tín như: Hafele, Kone, Yale, Kaadas, Rigel.

Khu căn hộ The Habitat Binh Duong thiết kế như một khu đô thị khép kín với hệ sinh thái hơn 22 tiện ích nội khu mang đến trải nghiệm sống đỉnh cao:

+ Sở hữu hồ bơi vô cực chuẩn Olympic dài 50m & hồ bơi trẻ em.
+ Khu vui chơi trẻ em ngoài trời.
+ Phòng gym/yoga hiện đại.
+ Vườn nhiệt đới xanh mát, công viên trung tâm.
+ Đường dạo bộ, quảng trường trung tâm.
+ Trường mầm non ngay trong khuôn viên.
+ Đồi cỏ Habitat & khu BBQ thư giã.
+ An ninh 3 lớp 24/7, hệ thống kiểm soát ra vào hiện đại.

Căn hộ thực tế đã sẵn sàng, đặt lịch tham quan ngay hôm nay để cảm nhận không gian sống thực tế và cơ hội đầu tư sinh lời cao tại trung tâm phát triển nhất Bình Dương.
Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và ưu đãi hấp dẫn: 0909 68 68 38
Email: sales@vsip-sembcorp.com.vn.
Website: https://thehabitatbinhduong.vn/
Nhà mẫu: Số 8 Đại Lộ Hữu Nghị, VSIP 1, Thuận An, Bình Dương, Việt Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

090 968 ****

Vị trí bản đồ

3,47 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
45,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Habitat Bình Dương, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0909686838

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ký HĐMB chỉ Với 10%, Trả Dần Đến 2027 sở hữu Căn Hộ The Habitat Binh Duong Sẵn Sàng Đón Dòng Tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.