Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán căn hộ The Habitat Binh Duong GĐ 3 pháp lý vững chắc, lợi nhuận hấp dẫn, ưu tiên booking sớm

Ngày đăng: 23/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ The Habitat Bình Dương GĐ 3, đã sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển đến ở ngay, Căn hộ thực tế đã sẵn sàng đón khách tham quan!
Ưu đãi hấp dẫn chiết khấu hấp dẫn lên đến 9%.
Ngoài ra, ưu đãi thanh toán linh hoạt cho đến khi nhận nhà.
Gói hỗ trợ ngân hàng hấp dẫn như sau, tùy điều khoản và điều kiện áp dụng:
Ưu đãi miễn trả gốc 5 năm.
Lãi suất 5.5% cố định 3 năm.
Thời gian vay 40 năm.
Giá chỉ từ 3.285tỷ/ căn 2PN, 73m2.
Bàn giao hoàn thiện cơ bản với các thương hiệu uy tín như: HAFELE, KONE, Yale, Kaadas, Rigel.
Đặc biệt mỗi tầng chỉ có từ 7 - 10 căn hộ cùng 3 thang máy.

liên hệ ngay hotline để được tham quan miễn phí:
Hotline 0909 68 68 38.

The Habitat Binh Duong giai đoạn 3 sở hữu vị trí chiến lược: Sở hữu vị trí vàng tại cửa ngõ VSIP1, dự án kết nối đến TP Thủ Đức chỉ 15 phút, thuận tiện di chuyển đến Sân Bay Tân Sơn Nhất hay Thành Phố Mới Bình Dương chỉ mất 45 phút Tiềm năng khai thác cho thuê cao, mang lại nguồn thu nhập ổn định và bền vững.

Quy mô Dự án giai đoạn 3 gồm 6 toà tháp, 793 căn hộ với thiết kế 1 đên 3 phòng ngủ và căn hộ duplex sang trọng, đáp ứng nhu cầu từ gia đình trẻ, chuyên gia nước ngoài đến nhà đầu tư.
Loại căn hộ:
3 Tháp C1, C2, C3 gồm các sản phẩm điển hình có diện tích sử dụng như sau:
- 1PN (không có lô gia): ~51 m2.
- 2PN (không có lô gia): ~62 - 65 m2.
- 2PN (có lô gia): ~73 - 77 m2.
- 3PN (có lô gia): ~91 m2.
3 Tháp D1, D2, D3 gồm các sản phẩm điển hình có diện tích sử dụng như sau:
- 2PN (không có lô gia): ~64 - 73m2.
- 2PN (có lô gia): ~73 - 77 m2.
- 3PN (có lô gia): ~88 - 94 m2.

Đặc biệt căn hộ Duplex: ~125 - 137 m2.

- Thiết kế thông thoáng, tinh tế, có lô gia và sân phơi riêng rộng rãi.

Tiện ích nội khu: Hồ bơi vô cực với chiều dài 50m, hồ bơi trẻ em, khu vui chơi trẻ em ngoài trời, khu tập gym/ yoga, vườn nhiệt đới, đường dạo bộ, công viên trung tâm, trường mầm non, đồi cỏ Habitat, vườn BBQ, quảng trường trung tâm.

Giá chỉ từ 2 tỷ 914 triệu/căn 62m2

Liên hệ chúng tôi để tham quan căn hộ thực tế ngay hôm nay:
Hotline: 0909 68 68 38.
Email: sales@vsip-sembcorp.com.vn.
Website: https://thehabitatbinhduong.vn/

Nhà mẫu: Số 8 Đại Lộ Hữu Nghị, VSIP 1, Thuận An, Bình Dương, Việt Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

090 968 ****

Vị trí bản đồ

2,91 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
46,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Habitat Bình Dương, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
0

0909686838

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán căn hộ The Habitat Binh Duong GĐ 3 pháp lý vững chắc, lợi nhuận hấp dẫn, ưu tiên booking sớm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.