Hạ giá 500tr chính chủ cần bán gấp căn 3PN Doulkey, tầng cao, view hoa hậu. Giá cam kết tốt nhất

Ngày đăng: 23/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Gấp lắm rồi, hạ giá 500tr cần ra nhanh căn 3PN, 3WC tại MT Eastmark City giá tốt nhất thị trường chỉ 4,75 tỷ, view hoa hậu. LH em: 0825383700 làm việc trực tiếp chính chủ. Vị trí: Căn hộ mặt tiền sông và Vành Đai 3, phường Long Trường, TP. Thủ Đức, TP. HCM. Giá bán: 4,75 tỷ (đã bao gồm thuế phí). Nhà sẵn hợp đồng thuê, có dòng tiền hàng tháng ổn định. Tiện ích nội khu: Công viên ven sông 4500m, hồ bơi 1700m, coffee house, clubhouse, siêu thị, gym, BBQ, sân thể thao đa năng... - Gần chợ truyền thống, siệu thị đã về, hệ thống trường học từ mẫu giao tới cấp 3 chỉ cách 1km. - Thuận lợi cho những người thường xuyên di chuyển về khu công nghệ cao, sân bay Long Thành, Q1, Q2, Làng Đại học,.. Liên hệ: 0825383700 sẵn pass, xem nhà mọi lúc.

Xem thêm

Liên hệ:

082 538 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

3 PN, 3 WC
95.7 m²
49,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
MT Eastmark City, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoàng Thị Tú

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Hạ giá 500tr chính chủ cần bán gấp căn 3PN Doulkey, tầng cao, view hoa hậu. Giá cam kết tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.