Chính chủ bán nhanh căn 2PN Masteri Cosmo Central (CT4), giảm 100tr, giá tổng 8,156 tỷ gồm VAT

Ngày đăng: 23/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh căn hộ 2PN Masteri Cosmo Central (CT4), giá 8,156 tỷ gồm VAT tốt hơn giá CĐT 100tr. Chính chủ cần tiền làm ăn, bán nhanh căn hộ 2PN 75m2 Masteri Cosmo Central (CT4) tại khu đô thị The Global City Quận 2, TPHCM. Giá bán nhanh giảm 100 triệu trên giá Văn bản thỏa thuận cho khách mua nhanh, gọn. Căn 2PN siêu đẹp Masteri Cosmo Central (CT4) | The Global City. Tháp B2 Tầng 06 | Căn B2 - 06 - 05. Diện tích: 75 m2, chỉ 108tr/m2. Loại căn: 2PN (thiết kế tối ưu, rộng rãi, ban công và sân phơi riêng biệt, view hồ bơi cực chill). Giá cực tốt: Giá TTS: 8.256 tỷ, giảm 100tr còn 8.156 tỷ (đã gồm VAT). Giá TTTD: 8.982 tỷ, giảm 100tr còn 8.882 tỷ (đã gồm VAT). Giá TT HTLS đến 28/03/2029: 9.66 tỷ, giảm 100tr còn 9.56 tỷ (đã gồm VAT). Khách mua sau được hưởng đầy đủ chính sách của CĐT Masterise Homes như: - Chiết khấu khách hàng mới 1% hoặc chiết khấu cư dân Masterise Homes 2%. - Tặng 24 tháng phí quản lý. View cực phẩm trực diện hồ bơi xanh mát, được bao quanh bởi công viên ven sông rộng 5 ha. Gần kênh đào nhạc nước biểu tượng The Global City. Vị trí đắc địa tiện ích chuẩn quốc tế không gian sống đẳng cấp. Liên hệ chính chủ: Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 345 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,16 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
108,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Hoàng Tuấn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh căn 2PN Masteri Cosmo Central (CT4), giảm 100tr, giá tổng 8,156 tỷ gồm VAT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.