Quảng cáo hình và nhà thật | 3 phòng ngủ 1 sàn | DT 217m2|Trực diện sông ko chắn trọn đời | 36,5 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

* Quảng cáo hình và nhà thật | 3 phòng ngủ 1 sàn | DT 217m2 | Trực diện full cánh sông SG| 36,5 tỷ * Tin và hình ảnh thực tế đính kèm - môi giới chuyên nghiệp - không đăng tin ảo - hết hàng gỡ tin * Đăng căn nào - hình thực tế căn đấy ạ . * Đại lý môi giới bds chuyên săn và tập trung giỏ hàng 3-4 phòng ngủ view sông - DT tại Diamond Island ( Đảo Kim Cương ) * Thông tin sản phẩm. - Loại : 3 Phòng ngủ ( 1 phòng masterbedroom + 2 phòng ngủ lớn ) - Layout gốc nguyên thủy 4 phòng ngủ ( 3wc ) - gia chủ có thể cải tạo lại thành 4 phòng ngủ tùy ý . - Diện tích công nhận trên sổ : 217 m2 - View căn hộ : trực diện sông saigon , không che , tầ view phòng khách full kính vuông góc 2 cánh , view sông bên trái hoặc cánh tay phải đều full tầm nhìn . 5 phòng ngủ , cảm giác vào nhà như đang đi du lịch biển. - Bàn giao: Hoàn thiện cao cấp full (Tủ bếp trên tủ bếp dưới, bồn rửa, sàn gạch, sàn gỗ, máy lạnh âm trần, tủ quần áo, full thiết bị wc tất cả các phòng, vv.. Vv. Tất cả đều được trang bị thiết bị sịn từ thương hiệu nổi tiếng Châu Âu). Gia chủ thiết kế để ở, toàn bộ nội thât trong nhà xịn, phong cách hiện đại, tươi mới. - Hình thật và nội thất đính kèm bài topic quảng cáo . - Ban công dài hơn 6m phủ full phòng khách - Gía bán có đàm phán: 36,5 tỷ - Pháp lý Sở hữu lâu dài cho KH Việt Nam - Nhà trống - Xem được trong ngày. * Hỗ trợ xem nhà trong ngày 24/24: 0938257406 * Hỗ trợ tư vấn gửi layout , mặt bằng và các options tương tự : 0938257406 * Đại lý hỗ trợ mẫu hợp đồng, thủ tục công chứng, sang tên , đóng thuế, tư vân pháp lý từ A - Z miễn phí. * Chúc quý khách hàng sớm chọn được căn hộ ưng ý!

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****

Vị trí bản đồ

36,5 tỷ

3 PN, 2 WC
217 m²
168,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Diamond Island – đảo Kim Cương, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
N(

Như Ốc Tiêu (ms)

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Quảng cáo hình và nhà thật | 3 phòng ngủ 1 sàn | DT 217m2|Trực diện sông ko chắn trọn đời | 36,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.