Bán nhanh 2PN full nội thất có sổ The Sun Avenue

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

THIỆN CHÍ BÁN CĂN 2 PHÒNG NGỦ - 2WC - THE SUN AVENUE, Q2 - Nhà có đầy đủ nội thất dùng, tầng cao, bang công dài, view sông mát mẻ - Giá bán: 7, 850 tỷ, bao thuế, phí - Sổ hồng sang tên nhanh gọn - Diện tích: 75m2 - 2 phòng ngủ, 2WC - Khu chung cư cao cấp nhiều tiện ích: hồ bơi, gym, siêu thị, ngân hàng, khu vui chơi trẻ em, nhà hàng quán cafe, ... - Tiện ích nội khu: Hồ bơi tràn và khu BBQ sẽ mang đến những giờ phút thư giãn và vui chơi không giới hạn, và bạn có thể sử dụng chúng miễn phí. Phòng tập gym hiện đại giúp bạn duy trì lối sống lành mạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 707 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,85 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
104,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sun Avenue, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0907072886

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh 2PN full nội thất có sổ The Sun Avenue - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.