Bán 3PN + 1 tại The Berkley Thảo Điền, 176,78m2 không gian sống rộng rãi, TT nhanh giá 33,15 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

The Berkley Thảo Điền phù hợp nếu anh chị thích nơi ở thuận tiện để kết nối với trung tâm, thích riêng tư, không gian sống rộng rãi, không chờ thang quá lâu vì. - 4 thang máy/ 5 căn/ sàn. - Lại ngay Thảo Điền, bao bọc xung quanh là shopping mall, nhà hàng, cafe... Căn 3 phòng ngủ + 1 đang bán: - Diện tích tim tường: 176,78m2. - Giá bán thanh toán nhanh CK 20%: 33,15 tỷ all in (chưa bao gồm CK ngày event 23.5), trong đó, chỉ cần thanh toán 24,2 tỷ để nhận nhà ở hoặc cho thuê. - Hoặc chọn tiến độ thanh toán giãn 18 tháng nếu anh chị đang có sẵn 9 tỷ. Anh chị vui lòng liên hệ em 0908458387 để được tư vấn kỹ hơn về căn và phương thức thanh toán phù hợp 24/7 nhé. Cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 845 ****

Vị trí bản đồ

33,15 tỷ

3 PN, 3 WC
176.78 m²
187,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Berkley Thủ Đức, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Thu Hiep

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán 3PN + 1 tại The Berkley Thảo Điền, 176,78m2 không gian sống rộng rãi, TT nhanh giá 33,15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.