Bán 3pn hoa hậu Maáteri Central Point

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

C.32.11 , MCP MINI penthouse Căn 3pn2wc, Đông Nam .View toàn cảnh: sông, công viên, .. *Giá 9ty59 allin, Tt sớm. * Ký hợp đồng trực tiếp Chủ đầu tư. Lh 0876478699

Xem thêm

Liên hệ:

087 647 ****

Vị trí bản đồ

9,55 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
98,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Centre Point, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
R

Rita

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán 3pn hoa hậu Maáteri Central Point - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.