Bán gấp căn hộ cao cấp 2pn Opera Residence - 86m2 - view sông Sài Gòn, 24 tỷ, lh xem nhà 0907278386

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn 2pn Opera Residence (The Metropole Thủ Thiêm). Diện tích: 86m2. 2PN - 2WC. Tầng cao, view sông Sài Gòn & thành phố thoáng. Nội thất cao cấp, nhận nhà ở ngay. Sổ hồng sở hữu lâu dài. Vị trí: Ngay cầu Ba Son, kề Quận 1, tiện ích 5 sao đẳng cấp. Giá bán 24 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ xem nhà ngay: 0907278386 Quan Phan.

Xem thêm

Liên hệ:

090 727 ****

Vị trí bản đồ

24 tỷ

2 PN, 2 WC
86 m²
279,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Opera Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PQ

Phan Quân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ cao cấp 2pn Opera Residence - 86m2 - view sông Sài Gòn, 24 tỷ, lh xem nhà 0907278386 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.