Siêu Hot- Cần bán căn 2pn Tilia Empire City view sông, Giá tốt nhất Thị Trường 22tỷ.

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- Giá bán: 22tỷ bao hết thuế phí. Full nội thất cao cấp từ Châu Âu - Căn số 1x.06. Toà 2C, khu Tilia - Diện tích: 91.57m2, 2PN - View hồ bơi, trung tâm thủ thiêm không bị chắn view. Toà 1D chỉ cao 7 tầng nên căn này không bị chắn view ------------------------- Nắm key xem nhà nhanh. Rổ hàng đa dạng căn view, hướng Hotline: 0901558668Công Thạnh

Xem thêm

Liên hệ:

090 155 ****

Vị trí bản đồ

22 tỷ

2 PN, 2 WC
91.7 m²
239,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đoàn Công Thạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu Hot- Cần bán căn 2pn Tilia Empire City view sông, Giá tốt nhất Thị Trường 22tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.