Gãy dòng tiền - cắt lỗ 2N tầng trung - Đông Nam - Masteri Lumière Midtown - Global City

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

2N2VS. Tầng trung. Hướng Đông Nam mát mẻ. Diện tích thông thuỷ: 66,7m². Điểm cộng của căn này: * Vị trí đẹp, xa thang máy nên rất yên tĩnh. * Thiết kế vuông vắn, tối ưu công năng sử dụng. * View và hướng cực dễ ở, phù hợp cả ở lẫn đầu tư giữ tài sản lâu dài. Hiện tại trên quỹ hàng, trục này chỉ còn duy nhất 1 căn. Giá tiến độ trên HĐ: 11,117 tỷ. Khách thiện chí cắt lỗ 300 triệu. Chỉ còn: 10,817 tỷ bao phí. Bây giờ KH chỉ cần vào 2.250 tỷ thôi là kí HĐMB luôn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 791 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,82 tỷ

2 PN, 2 WC
66.7 m²
162,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
N

Ngọc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Gãy dòng tiền - cắt lỗ 2N tầng trung - Đông Nam - Masteri Lumière Midtown - Global City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.