Giá tốt nhất Lexington, officetel 33m2, nhà mới chỉ 2.550tỷ, gần tuyến Metro, ngân hàng cho vay 70%

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn: Office. Diện tích: 33m². Nội thất dính tường. Có sẵn dòng tiền thuê hàng tháng Nhà mới sơn sửa. View mát, yên tĩnh. Đặc biệt: Hành lang cực rộng rãi, không bị đối cửa với căn khác. Gía bán: 2.550tỷ. (thu về). ------------------------------------------------ Với đầy đủ các tiện ích: - Free gym, hồ bơi, yoga, BBQ. - Nội khu có Winmart, K - Mart, Family Mart, Highlands Coffee, Phúc Long, nhà trẻ Blue Sky. - Ngay cạnh TTTM: Estella Place, Top Market, Mega Market, Vincom Mega Mall. - Di chuyển qua Bình Thạnh (5 phút), Quận 1 (10 phút). - Gần các trường đại học Hutech, UEF, Văn Hóa... Lh: 0938349139zalo/phone) để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà nhiệt tình!

Xem thêm

Liên hệ:

093 834 ****

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
77,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lexington Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HY

Hải Yến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá tốt nhất Lexington, officetel 33m2, nhà mới chỉ 2.550tỷ, gần tuyến Metro, ngân hàng cho vay 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.