Chính chủ cần bán gấp căn góc tầng cao Parcspring, 2PN, đã có sổ hồng, giá 4.39 tỷ có bớt thêm!

Ngày đăng: 22/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp căn hộ Parcspring Quận 2 Vị trí sầm uất, tiện ích đầy đủ, nằm kế bên Cao Tốc và Song Hành thuận tiện di chuyển Căn góc, tầng cao gió thổi mát mẻ View nhìn tứ phía, không hề bị chắn 2PN, 1WC, để lại nội thất dính tường Đã có sổ hồng - yên tâm pháp lý Giá bán 4.39 tỷ có bớt thêm cho khách thiện chí Lh xem nhà: 0909396599call, zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

090 939 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,39 tỷ

2 PN, 1 WC
69 m²
63,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
C3 PARCSpring (Kris Vue), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mỹ Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn góc tầng cao Parcspring, 2PN, đã có sổ hồng, giá 4.39 tỷ có bớt thêm! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.