Cắt lỗ 500tr, giá tốt nhất 1pn+ khu glory heights, tầng trung, view hồ bơi, nội khu, giá chỉ 2ty790

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

GIÁ TỐT NHẤT 1PN+ KHU GLORY HEIGHT VINHOMES GRAND PARK Loại căn: 1PN+ Diện tích tim tường: 47m² Ban công Đông Bắc Hiện trạng: Nhà mới Giá bán: 2ty790 Căn hộ thiết kế hiện đại, không gian thoáng, phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê. Tiện ích nội khu đầy đủ, môi trường sống cao cấp. Liên hệ: 0938544484 Hoàng Anh

Xem thêm

Liên hệ:

093 854 ****

Vị trí bản đồ

2,79 tỷ

2 PN, 1 WC
47 m²
59,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Glory Heights Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938544484

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ 500tr, giá tốt nhất 1pn+ khu glory heights, tầng trung, view hồ bơi, nội khu, giá chỉ 2ty790 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.