Duy nhất một Căn hộ 1PN+ 47m2 giá tốt nhất tại Vinhomes Grand Park 2.32 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1PN + 47m2 ở Vinhomes Grand Park, phường Long Bình, Hồ Chí Minh (quận 9 cũ) là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn trải nghiệm cuộc sống hiện đại và tiện nghi. Hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam giúp đón nắng và gió tự nhiên. Giá chỉ 2,32 tỷ VND, căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là nơi tạo dựng phong cách sống năng động và trẻ trung. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho chủ nhân tương lai. Tiện ích xung quanh: - Siêu thị Vincom Mega Mall. - Trạm xe Vinbus. - Công viên thể dục Vinhomes Grand Park. - Công viên ánh sáng 36ha Vinhomes Grand Park. - Trường liên cấp Vinshool. - Bệnh viện Vinmec. Thông tin dự án: - Vinhomes Grand Park tọa lạc tại Nguyễn Xiển Phước Thiện, phường Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức, TP. HCM. - Đầu tư bởi Vingroup, gồm 72 tòa nhà với 43.500 căn hộ hiện đại, nhiều phân khu như The Manhattan, The Rainbow, The Origami, và nhiều tiện ích như công viên quy mô lớn, hệ thống an ninh thông minh, căn hộ thông minh. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Em Loan 0938530620

Xem thêm

Liên hệ:

093 853 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,32 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
49,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Loan Nguyễn

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất một Căn hộ 1PN+ 47m2 giá tốt nhất tại Vinhomes Grand Park 2.32 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.