Phòng kinh doanh Vista Verde:Cập nhật các căn chủ nhà cần bán gấp,giá tốt nhất dự án,hàng độc quyền

Ngày đăng: 23/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tổng hợp giỏ hàng căn hộ Vista Verde từ 1 - 4PN - Duplex - Pent, giá mới tốt nhất T5/2026. - Công ty Thủ Đức Investment: chuyên ký nhận và bán - cho thuê căn hộ cao cấp tại dự án Vista Verde giá tốt nhất. - Hỗ trợ thương lượng trực tiếp với chủ nhà để có giá tốt nhất. - Tư vấn nhiệt tình, làm việc uy tín và có trách nhiệm. - Cam kết thông tin cập nhật nhanh nhất, mới nhất, chính xác nhất. - Gọi ngay : Em Duy 0902993213Sms/ Zalo /Viber- xem nhà thực tế) * Gía bán loại căn hộ 1PN (số lượng ít). - Diện tích 52m² full nội thất giá bán từ 5.7 - 6.2 tỷ. - Diện tích 58m² full nội thất giá bán từ 6.7 - 6.9 tỷ. - Diện tích 62m² full nội thất giá bán từ 6.9 - 7.1 tỷ. * Gía bán loại căn hộ 2PN. - Diện tích 83m² full nội thất giá bán 7.0-7.8 tỷ. - Diện tích 83m² full nội thất giá bán từ 7.5 - 8.3 tỷ. - Diện tích 90m² full nội thất giá bán từ 7.9 - 8.7 tỷ. - Diện tích 98m² full nội thất giá bán từ 8ty2 - 8.950 tỷ. - Có căn hộ giá tốt 2PN 90 m2. Full nội thất. Giá chốt 8.3 tỷ * Gía bán loại căn hộ 3PN. - Diện tích 119m² full nôi thất giá bán từ 11.8 - 12.3 tỷ. - Diện tích 130m² nội thất cơ bản giá bán từ 12.5 - 14.5 tỷ. - Diện tích 135m² full nội thất giá bán từ 12.750 - 14.6 tỷ. -Có căn 3PN diện tích 130m2. Full nội thất đẹp. Chốt giá 11.7 tỷ ------------- - Gọi ngay : Em Duy 0902993213Sms/ Zalo/ Viber - xem nhà thực tế) Lưu ý: * Tất cả các căn hộ đều là chính chủ ký gửi bán, có hoặc không có nội thất và giá tùy thuộc vào view/ tầng và thời điểm, cam kết 100% không báo giá ảo. Ngoài ra, giỏ hàng bên em luôn được cập nhật mới mỗi ngày bởi đội ngũ chuyên viên dày dặn kinh nghiệm, đầy đủ các loại hình từ 1 - 2 - 3 - 4PN - Duplex - Penthouse.

Xem thêm

Liên hệ:

090 299 ****

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
90,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vista Verde, Đ. Phan Văn Đáng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Phòng kinh doanh Vista Verde:Cập nhật các căn chủ nhà cần bán gấp,giá tốt nhất dự án,hàng độc quyền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.