Masteri Grand View - Căn hộ cao cấp tại The Global City - View trực diện sông

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Masteri Grand View - căn hộ cao cấp tại The Global City. Căn hộ: Spark - A.1X.05A. Diện tích: 84.4m². Loại hình: 2PN. View: Trực diện sông & khu nhà vườn xanh mát. - Giá chỉ 10,8 tỷ. Liên hệ ngay: 0938839139

Xem thêm

Liên hệ:

093 883 ****

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

2 PN, 1 WC
84.4 m²
127,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Grand View (The Global City), Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Văn Tâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Masteri Grand View - Căn hộ cao cấp tại The Global City - View trực diện sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.