3pn origami 108m diện tích lớn nhất dự án | giá chỉ 6.6 tỷ all in

Ngày đăng: 23/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

CHUYỂN NHƯỢNG CĂN 3PN ORIGAMI 108M DIỆN TÍCH LỚN NHẤT DỰ ÁN Căn hộ rộng hiếm có tại phân khu Origami, phù hợp cho gia đình cần không gian sống thoải mái và tiện nghi. Thông tin căn hộ: Diện tích: 108m 3 phòng ngủ rộng rãi Ban công hướng Đông Bắc thoáng mát Thiết kế vuông vức, tối ưu công năng Không gian sáng và đón gió tự nhiên tốt Vị trí đẹp, gần Vincom Mega Mall, Vinschool, công viên, hồ bơi và đầy đủ tiện ích nội khu. Khu dân cư văn minh, an ninh 24/7, môi trường sống hiện đại. Giá bán: 6.6 tỷ ALL IN Liên hệ: 0394047181 gặp Tiên để xem căn thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

039 404 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

3 PN, 2 WC
108 m²
61,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tiên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 3pn origami 108m diện tích lớn nhất dự án | giá chỉ 6.6 tỷ all in - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.