Bán căn hộ elysian 2pn d.xx.08 giá 5.9 tỷ (all in, đã thanh toán 15%)

Ngày đăng: 22/05/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ tại dự án Elysian (Gamuda Land), vị trí đẹp trong Block D, phù hợp nhu cầu ở thực và đầu tư nhờ tính thanh khoản cao. Thông tin căn hộ: - Mã căn: Dxx.08 Block D - Tầng: trung cao (tầm nhìn thoáng, yên tĩnh) - Loại: 2 phòng ngủ 2 phòng tắm - Diện tích tim tường: 68.20 m² - Diện tích thông thủy: 63.50 m² - Layout: Vuông vức, có logia, dễ bố trí nội thất Giá bán & phương án thanh toán: - Giá bán: 5.9 tỷ (all in) - Đã thanh toán: 15% - Tiến độ còn lại: 15% 01/2027 50% nhận nhà Q2/2027 15% Q3/2027 5% khi nhận sổ Pháp lý & giao dịch: - Hợp đồng mua bán (SPA) Suất người nước ngoài / Foreign Quota - Có thể chuyển nhượng nhanh Thông tin dự án: - Chủ đầu tư: Gamuda Land - Thiết kế theo concept Biophilic không gian sống xanh - Tiện ích: hồ bơi trung tâm, công viên, đường dạo bộ, khu sinh hoạt cộng đồng Căn hộ diện tích ~68m², tầng đẹp, là dòng sản phẩm dễ cho thuê và giữ giá tốt trên thị trường. Liên hệ: Đội ngũ CSKH của chúng tôi: 0383937978Zalo/Whatsapp)

Xem thêm

Liên hệ:

038 393 ****

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

2 PN
68.2 m²
86,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0383937978

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ elysian 2pn d.xx.08 giá 5.9 tỷ (all in, đã thanh toán 15%) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.