Bán gấp CC 3PN + 2WC tại Empire City Thủ Thiêm, 42 tỷ (TL), 127m2, Sổ Hồng, sẵn HĐ Thuê !

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhanh CHCC Empire City Thủ Thiêm, đường Mai Chí Thọ, P.An Khánh, HCM - Q.2, HCM. DT 127m2, thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ gồm 3 phòng ngủ (3PN) và 2 phòng tắm (2WC), mang đến không gian sống thoải mái và sang trọng cho gia đình. **Điểm nhấn:** - Thiết kế: 3PN + 2WC + bếp - Giá: 42 tỷ VND (TL) - Pháp lý Sổ Hồng. Đang có HĐ thuê - Nội thất cao cấp: đầy đủ các tiện ích như điều hòa, giường, tủ lạnh - Phong thủy tốt và ánh sáng tự nhiên **Địa điểm xung quanh:** - Bệnh viện: Bệnh viện quốc tế Mỹ (AIH), Bệnh viện Bưu điện - Công viên: Công viên Hai Hồ, Công viên An Phú, Công viên Lê Hữu Kiều - Siêu thị: Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Siêu thị Bách Hóa Xanh, Siêu thị Genshai - Trường học: Trường Mầm Non Quốc Tế Wisdomland - Cơ Sở Imperia, Shichida An Phú, Tennis Fans League Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà, vui lòng liên hệ Nguyễn Loan Sghouses qua số điện thoại 0829888082

Xem thêm

Liên hệ:

082 988 ****

Vị trí bản đồ

42 tỷ

3 PN, 2 WC
127 m²
330,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
V

Vanphuong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 3PN + 2WC tại Empire City Thủ Thiêm, 42 tỷ (TL), 127m2, Sổ Hồng, sẵn HĐ Thuê ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.