Chính chủ bán căn hộ 41m2, 1PN Toà S6.05 khu Origami Vinhomes Grand Park, giá 2,45 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán căn hộ 1 PN, Toà S6.05 phân khu Origami, KĐT Vinhomes Grand Park, diện tích 41m2, thiết kế 1 phòng ngủ, Căn hộ tầng 11, hướng Đông Bắc, nhìn thẳng xuống khu trung tâm của khu Origami, nhín rất thoáng sang các hướng vành đai 3, khu GH, BS Masteri, Vincom rất đẹp. Cách Vincom 100m, xung quanh tiện ích đầy đủ All In One. Trường học, chợ, khu dân cư, sân chơi thể thao, bể bơi, sân tập Golf, Hồ cảnh quan 36ha. Rất hợp cho vợ chồng trẻ, căn hộ cho thuê... Liên hệ trực tiếp chính chủ 0912112358, giảm giá thêm cho khách thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

091 211 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

1 PN
41 m²
59,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CG

Chu Đức Giang

Chính chủ

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 41m2, 1PN Toà S6.05 khu Origami Vinhomes Grand Park, giá 2,45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.