Vướng ngân hàng bán căn 2pn 69.4m2 Victoria Village Quận 2. LH: 0909681881 Mr Quang

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vướng ngân hàng bán căn 2pn2wc Victoria Village Quận 2. LH: 0909681881 Mr Quang - Chính chủ cần bán gấp căn 2pn2wc, view nội khu và Biệt Thự, diện tích: 69.4m2 - bán gấp giá 6.1 tỷ - Thiết kế thông minh, không gian tối ưu. - Vị trí: Trung tâm Thạnh Mỹ Lợi liền kề khu đô thị Thủ Thiêm. - Chủ đầu tư Novaland uy tín, chất lượng Anh chị có nhu cầu liên hệ tôi, tôi thiện chí bán nhanh xử lý việc. LH thương lượng 0909681881 Mr Quang

Xem thêm

Liên hệ:

090 968 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

69.4 m²
87,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PN

Phan Nhi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Vướng ngân hàng bán căn 2pn 69.4m2 Victoria Village Quận 2. LH: 0909681881 Mr Quang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.