Bán Căn Góc 4PN Masteri Cosmo Central Tầng 25 View Trực Diện Nhạc Nước, 132m2 Giá Tốt 18 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần nhượng lại suất ngoại giao mã căn A-25-03A dự án Masteri Cosmo Central. Đây là một trong những căn 4 phòng ngủ có tầm nhìn đẹp nhất dự án. 1. Thông tin căn hộ: - Diện tích thông thủy: 132.1m. - Thiết kế: 4 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi, ban công lớn. - Hướng cửa/ban công: Đông Bắc cực kỳ mát mẻ. - Vị trí: Tầng 25 (Tầng cao, không bị chắn tầm nhìn, không gian yên tĩnh, không khí trong lành). 2. Điểm cộng vượt trội của căn hộ: - Sở hữu tầm nhìn panorama trực diện ra công viên ven sông và phân khu nhạc nước. Tầm view đẳng cấp tương đương các căn Penthouse hạng sang. - Là căn góc nên tất cả các phòng đều có cửa sổ đón gió và ánh sáng tự nhiên. - Tiện ích nội khu cao cấp do Masterise Homes vận hành: Hồ bơi vô cực, gym, spa, công viên, khu vui chơi trẻ em... chỉ cách vài bước chân. 3. Giá bán công khai: nhận nhà Q3/2028 Phương án Thanh toán sớm: 18,078 tỷ. Phương án Thanh toán chuẩn: 19,668 tỷ. Phương án Vay ngân hàng 70%: 21,151 tỷ. Hỗ trợ lãi suất đến 3/2029, cố định 7.5% trong 2 năm tiếp theo đến 3/2031 Pháp lý sở hữu lâu dài. Vui lòng liên hệ để nhận thông tin chi tiết và hỗ trợ xem nhà mẫu: Điện thoại: 0935531351Mr. Đức)

Xem thêm

Liên hệ:

093 553 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3 PN, 2 WC
132 m²
136,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LC

Le Chienduc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Góc 4PN Masteri Cosmo Central Tầng 25 View Trực Diện Nhạc Nước, 132m2 Giá Tốt 18 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.