Căn 1PN - cực mềm tại The Global City chỉ 6 tỷ 04 all in - Masteri Cosmo Central - view nhạc nước

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Căn 1pn1wc: 47 m2 - chỉ 6 tỷ all in. Vị trí vàng: Nằm ngay trung tâm đại đô thị The Global City 117,4ha. CT4 Masteri Cosmo Central - chính thức ra mắt, ưu đãi 2%. * Căn 1 PN 1WC: Tháp A cao 25 tầng. ====================== - Diện tích: 47. - Hướng view: Hồ bơi kênh đào nhạc nước - sông - Biệt thự vườn, bến du thuyền,... - Chọn căn ưu tiên, ưng ý. Giá chỉ: 6.04 tỷ all in gồm KPBT, VAT. ====================== + 3 Offer thanh toán, đóng giãn 2 năm, hoặc 3 năm. Chiết khấu ưu tiên: 14.5% - 6,5%. Chiết khấu sớm thêm 2 %. + Hỗ trợ lãi suất đến 30 tháng * Tổng chiết khấu đến 16% cao nhất cho khách hàng. ======= Hỗ trợ vay bank đến 80% - không 0% lãi đến 03/2029 - Thêm 2 năm đảm bảo lãi suất 7,5% - đến 2031 ===================== Phát triển bởi: Masterise Homes thương hiệu bất động sản cao cấp hàng đầu. * CT5 - sở hữu vị trí vàng, đối diện TTTM 123.000m², The Global City. =================== * Tiện ích chuẩn resort: Hồ bơi điện phân muối, Sky Garden, kính Low - E 3 lớp, sảnh đón cao 7m sang trọng. * Kênh đào Nhạc nước lớn nhất. * Khu đô thị all in one, lõi trung tâm TP. HCM, Khu An Phú, Quận 2. ============================= Tham quan chi tiết hơn tại The Global City & sa bàn thực tế dự án. Báo giá chi tiết căn - tìm căn theo yêu cầu tốt nhất: Mr Nhựt: 0906784596zalo /callme).

Xem thêm

Liên hệ:

090 678 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,04 tỷ

2 PN, 2 WC
47.6 m²
126,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nhựt Lv

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn 1PN - cực mềm tại The Global City chỉ 6 tỷ 04 all in - Masteri Cosmo Central - view nhạc nước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.