[cắt lỗ] căn 2pn a4-2x.09 view hoa hậu sport city tại eaton park lỗ 200 triệu/ mới vào 5%

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

[CẮT LỖ] CĂN 2PN A4-2X.09 VIEW HOA HẬU SPORT CITY TẠI EATON PARK LỖ 200 TRIỆU/ MỚI VÀO 5% Dự án: Eaton Park Vị trí: Khu đô thị Thủ Thiêm trung tâm mới TP.HCM Thông tin căn hộ: Mã căn: A4-2x.09 Diện tích: 75m² Layout: 2 phòng ngủ View: Sport City thoáng mát Giá bán lỗ 200tr so với gốc: 13.9 tỷ (ALL IN) Đã thanh toán: 5% Chỉ cần thanh toán trước: 590 triệu Liên hệ ngay: Bích Huyền 0908027426 Hỗ trợ nhanh chóng hợp tác nhiệt tình

Xem thêm

Liên hệ:

090 802 ****

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
185,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BH

BÍCH HUYỀN

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết [cắt lỗ] căn 2pn a4-2x.09 view hoa hậu sport city tại eaton park lỗ 200 triệu/ mới vào 5% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.