2 phòng ngủ Masteri Cosmo Central 77m2 ngay tâm The Global City

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ Masteri Cosmo Central ngay trung tâm The Global City. + Giá bán: 9,105 tỷ VND. + Diện tích: 77m2. + Số phòng ngủ: 2PN. + Số phòng tắm: 2WC. + Thiết kế hiện đại và sang trọng. Căn hộ nổi bật với nhiều tiện ích nội khu như hồ bơi vô cực, bể sục Jacuzzi, khu vực tắm nắng và khu yoga, mang đến cho cư dân một lối sống thư giãn và thoải mái. Bên cạnh đó, dự án còn có không gian tiếp cận mặt nước và bến kayak riêng, tạo nên sự khác biệt cho cuộc sống hàng ngày. --- Dự án Masteri Cosmo Central tọa lạc tại trung tâm khu đô thị The Global City, phường Bình Trưng, TP. HCM, do Masterise Homes đầu tư. Dự án bao gồm 6 tòa tháp từ 19 - 29 tầng, với thiết kế hiện đại và tiện ích đa dạng. + Vị trí: Gần cao tốc Long Thành - Dầu Giây, nút giao An Phú, Vành Đai 3. + Tiện ích bên trong: Hồ bơi, khu vui chơi trẻ em, không gian cafe ngoài trời. + Thiết kế: Các loại hình căn hộ từ 1 - 4 phòng ngủ, Duplex, Penthouse với diện tích từ 54,8m2 đến 372,2m2. --- Hãy liên hệ để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Liên hệ với Lê Hằng qua số điện thoại 0931888602

Xem thêm

Liên hệ:

093 188 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,11 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
118,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Hằng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 2 phòng ngủ Masteri Cosmo Central 77m2 ngay tâm The Global City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.