[hot] căn hộ one verandah giá tốt 1pn-3pn, duplex | 1pn-6.3 tỷ,2pn-7.8 tỷ,3pn-10.5 tỷ | hỗ trợ 24/7

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp ngay trung tâm Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức Căn hộ cao cấp ven sông, tiện ích chuẩn resort, không gian sống thoáng mát. - Căn hộ 1 phòng ngủ / 1BR (55m²): + Giá từ 6,3 tỷ đồng + View: Sông/ Trung tâm thành phố / Landmark 81 / Nội khu - Căn hộ 2 phòng ngủ / 2BR (78 - 82m²): + Giá từ 7,8 tỷ đồng + View: Sông / Trung tâm thành phố / Landmark 81 / Nội khu - Căn hộ 3 phòng ngủ / 3BR (108 - 112m²): + Giá từ 10,5 tỷ đồng + View: Tất cả các view đẹp - Căn hộ Duplex (160 - 350m²): + Giá từ 15 tỷ đồng + View: Tất cả các view đẹp - Penthouse: giá thỏa thuận Tiện ích nổi bật: Hồ bơi tràn bờ cực đẹp Gym, yoga miễn phí Công viên ven sông, khu BBQ Di chuyển nhanh qua trung tâm Quận 1, Thủ Thiêm Hỗ trợ: Tìm căn theo ngân sách Xem nhà thực tế mỗi ngày Hỗ trợ thủ tục nhanh chóng Liên hệ ngay 0914717373 - Bảo Trân để được tư vấn thêm. Dao Kim Cuong Diamond Island, New City, Feliz en Vista, Vista Verde, The Sun Avanue, Sarimi, Sarina, Sadora, Sala, Thu Thiem Dragon

Xem thêm

Liên hệ:

091 471 ****

Vị trí bản đồ

6,29 tỷ

1 PN, 1 WC
56 m²
112,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
One Verandah, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BT

Bảo Trân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết [hot] căn hộ one verandah giá tốt 1pn-3pn, duplex | 1pn-6.3 tỷ,2pn-7.8 tỷ,3pn-10.5 tỷ | hỗ trợ 24/7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.