Bán căn hộ Palm Heights 2PN, 2WC, dt 79m2, nhà full NT đẹp, 8.5 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Palm Heights, Song Hành, An Phú, Quận 2, TP. HCM là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình hiện đại. Với diện tích 79m2, căn hộ có 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, được thiết kế đầy đủ tiện nghi và nội thất hiện đại. - Giá bán: 8.5 tỷ. - Diện tích: 79m2. - Số phòng ngủ: 2PN. - Số toilet: 2WC. - Nội thất: Đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... - Tầng cao, view đẹp thoáng không bị che chắn tầm nhìn. Điểm đặc biệt: Căn hộ được thiết kế theo phong thủy, mang lại sự hài hòa và tài lộc cho gia chủ. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Bưu Điện, Bệnh viện Quốc tế Thảo Điền. - Công viên An Phú, Công viên Dạ Cầu Sài Gòn 1, Công viên Thảo Điền. - Siêu thị Mẹ Bầu và Em Bé Con Cưng, Siêu thị An Phú, Siêu thị Genshai. - CLB thể hình Khánh Toàn, Shichida An Phú, Kalei Preschool - Mầm non Lăng Kính Trẻ Thơ. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, liên hệ Liên qua số điện thoại 0904688345

Xem thêm

Liên hệ:

090 468 ****

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
107,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Palm Heights, Đ. Song Hành, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
L

Liên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Palm Heights 2PN, 2WC, dt 79m2, nhà full NT đẹp, 8.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.