Hàng độc quyền - bán căn 2PN giá hot nhất dự án Empire City

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Hàng độc quyền giá hot nhất Empire City. Tilia | 2PN 2WC | 98m². View nội khu cực yên tĩnh, riêng tư, thoáng mát. Nhà mới 1 chủ, giữ kỹ. Bàn giao gồm: - Nội thất dính tường cao cấp. - Kèm một số đồ gia dụng. - Không gian sống sang trọng, tinh tế và cực kỳ ấm cúng. Vị trí đẹp tại Empire City - khu căn hộ đẳng cấp bậc nhất Thủ Thiêm. Phù hợp khách mua ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản. Giá chỉ: 19 tỷ all in. Mức giá cực hiếm cho căn 98m² tại Tilia thời điểm hiện tại. Hàng đẹp giá tốt - căn hiếm, chậm là mất! Tracy Vũ - Chuyên các dòng sản phẩm Duplex Penthouse ở khắp Sài Gòn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 312 ****

Vị trí bản đồ

19 tỷ

2 PN, 2 WC
98 m²
193,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thu Trang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng độc quyền - bán căn 2PN giá hot nhất dự án Empire City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.