Về quê cần tiền, bán gấp trong tuần 2pn + 69m2 Vinhomes Grand Park

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Grand Park, Phường Long Bình, Hồ Chí Minh - Quận 9, Hồ Chí Minh cũ mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có 2PN + 2WC/PT + bếp, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian thoải mái. Sẵn hợp đồng thuê 10tr/ tháng. Có sổ, hỗ trợ vay bank. Điểm đặc biệt: + Diện tích: 69m2. + Giá: Thỏa thuận. + Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh, và nhiều tiện nghi khác. + Hướng cửa chính: Tây Nam, hướng ban công: Đông Bắc, phong thủy tốt cho cuộc sống. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Gần kề là các tiện ích như công viên thể dục Vinhomes Grand Park, trường mầm non Shining Stars Montessori và siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, mang đến sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này. Liên hệ: Lê Đức Khánh Ngọc qua số điện thoại 0399100539

Xem thêm

Liên hệ:

039 910 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,14 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CB

Christina Ny Bảo

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Về quê cần tiền, bán gấp trong tuần 2pn + 69m2 Vinhomes Grand Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.