Bán căn hộ 2PN chung cư Bình Khánh Q2, 62,6m2, lô CD còn mới, sổ hồng giá 4,75 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Bình Khánh Q2 lô CD Diện tích: 62,6m2 Gồm 2PN, 2WC, ban công , lô gia, phòng khách, bếp Sổ hồng chính chủ Nhà còn mới, lầu cao thoáng mát Tiện ích: Hồ bơi, Gym... Trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện liền kề... Vị trí thuận tiện đi lại Giá 4,75 tỷ Liên hệ ngay Mai Hoàng 0933875786phone, zalo, Watsapp)

Xem thêm

Liên hệ:

093 387 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

2 PN, 2 WC
62.6 m²
75,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu tái định cư Bình Khánh (Chung cư Bình Khánh), P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HM

Huan Mai

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN chung cư Bình Khánh Q2, 62,6m2, lô CD còn mới, sổ hồng giá 4,75 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.