(TẶNG 250TR) Góc 2PN Nhạc Nước 74,4m2 Chỉ 10tỷ299 (Allin 102%) Quản lý 68 Căn MPP| Alo Mr Đồng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Góc 2PN View sông + Nhạc Nước Căn Hiếm cực đẹp| Gọi Mr Đồng thợ săn Nhạc Nước Global City **Mã căn:** A1-0x-10 (Căn góc) **Loại căn:** 2PN (2 Bedroom) **Diện tích thông thủy:** 67.70 m² **Diện tích tim tường:** 74.40 m² **Giá đã trừ chiết khấu, GỒM VAT & KPBT - SAU KHI TẶNG: Chỉ 10tỷ299 ALLIN **Vị trí nổi bật:** - Căn góc thoáng sáng, 2 mặt view - Thuộc phân khu **Masteri Park Place** phân khu mới, vị trí đẹp tại The Global City - Gần kênh đào nhạc nước, công viên nội khu và trung tâm thương mại **Chính sách thanh toán hấp dẫn:** - Thanh toán chỉ **10%** ký HĐMB (dự kiến tháng 4/2026) - Hỗ trợ vay tối đa **70%** - Lãi suất **0%** trong thời gian dài - Miễn phí quản lý & ân hạn nợ gốc theo chính sách hiện hành --- - Tiện ích nội khu cơ bản sẵn có như: Hồ bơi, gym, phòng sinh hoạt, xông hơi, công viên,... Và kề cạnh Masteri Cosmo Central là trung tâm thương mai Lotte Mall đang được triển khai xây dựng, bệnh viện, trường học trong khu đô thị, khu vui chơi City Park, trường đua, sân golf, công viên nội khu dự án,.... - Thuận tiện di chuyển vào Thảo Điền chỉ mất 5 - 10p bằng đường Liên Phường nối dài đến Xa Lộ Hà Nội và kết nối tuyến Metro số 1 Bến Thành - Suối Tiên. Cách nút giao An Phú chỉ 1km và cao tốc TP HCM - Long Thành 500m thuận tiện di chuyển về sân bay Long Thành 25p lái xe. --- **Liên hệ ngay Mr. Đồng Chuyên gia Masteri Park Place & The Global City** Zalo / Hotline: 0913039007 Inbox để nhận bảng tính chi tiết, hình ảnh thực tế và lịch xem nhà mẫu. Mr. Đồng chuyên tư vấn sâu phân khu Masteri Park Place. Cam kết báo giá nhanh, tư vấn minh bạch và hỗ trợ khách hàng tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

091 303 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

2 PN, 2 WC
74.4 m²
138,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

MR ĐỒNG

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết (TẶNG 250TR) Góc 2PN Nhạc Nước 74,4m2 Chỉ 10tỷ299 (Allin 102%) Quản lý 68 Căn MPP| Alo Mr Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.