Bán căn hộ tại D'Edge Thảo Điền tầng trung, 187.91m2, 4PN - 3WC, view sông, sổ hồng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán Căn hộ tại D'Edge Thảo Điền tầng trung, căn góc thuộc block B, thiết kế sang trọng. - Diện tích 187.91m2. - Kiến trúc căn hộ gồm 4PN, 3WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, có bồn tắm nằm,... Thiết kế hiện đại. - Tầng trung, căn góc sở hữu view sông Sài Gòn rất đẹp, thoáng mát. - Pháp lý: Sổ hồng. Bán: 36.2 tỷ vnd ~ 192.5 triệu vnd/ m2. Xem thêm: https://proviewland.vn/can-ho-ban/can-ho-dedge-quan-2-ban/ Hotline: 0919462121 0919462121 Ms. Yan Lin (English, ).

Xem thêm

Liên hệ:

091 946 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

36,2 tỷ

4 PN, 3 WC
187.91 m²
192,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D’Edge Thảo Điền, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Thành Đạt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tại D'Edge Thảo Điền tầng trung, 187.91m2, 4PN - 3WC, view sông, sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.