Bán căn hộ Safira 1-2-3PN hỗ trợ vay, nhiều view hướng cho khách hàng lựa chọn. Giá thật 100%

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ), nội thất từ cơ bản đến đầy đủ, mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái, an tâm về pháp lý với sổ hồng 100%. - Căn hộ 1PN 1WC. Diện tích: 50m². Full nội thất. Giá bán: từ 3.45 tỷ. - Căn hộ 2PN 2WC. Diện tích: 67m². Nội thất cơ bản đến Full nội thất. Giá bán: từ 4.45 tỷ. - Căn hộ 3PN 2WC. Diện tích: 85m², 90m². Nội thất cơ bản đến Full nội thất. Giá bán: từ 5.6 tỷ. Giá bán phụ thuộc vào nội thất trong nhà, vị trí, diện tích, tầng, hướng, view & tình hình giao dịch thực tế tại thời điểm mà quý khách liên hệ. Cam kết giá thật, nhà thật 100%. Khu chung cư nổi bật với phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những người yêu thích sự tiện nghi và thoải mái. Khu vực xung quanh cũng rất thuận tiện với nhiều công viên và trường học, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà thực tế 0904688345 em Liên.

Xem thêm

Liên hệ:

090 468 ****

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
66,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Safira Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
L

Liên

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Safira 1-2-3PN hỗ trợ vay, nhiều view hướng cho khách hàng lựa chọn. Giá thật 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.