Bán căn hộ 1pn, 49m2 chung cư Thủ Thiêm Dragon, có sổ hồng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 1pn tại chung cư Thủ Thiêm Dragon, p Thạnh Mỹ Lợi cũ (nay là Phường Cát Lái) Hiện trạng nội thất đầy đủ (Chủ nhà đang ở) View sông Sài Gòn, cầu Phú Mỹ DT tim tường 49m² DT thông thuỷ trên sổ 45m² Chủ nhà bán 4tỷ850tr sẵn sổ hồng Liên hệ xem nhà 0968347754

Xem thêm

Liên hệ:

096 834 ****

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
98,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thủ Thiêm Dragon, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm Thị Hạnh

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1pn, 49m2 chung cư Thủ Thiêm Dragon, có sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.