Bán căn hộ lumière boulevard 2pn tầng 20 giá 5.8 tỷ (bao hết thuế phí, đã tt 100% cho cđt)

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ tại dự án Lumière Boulevard (Masterise Homes), tọa lạc trong lòng đại đô thị Vinhomes Grand Park, TP. Thủ Đức - phù hợp ở thực và đầu tư. Đã thanh toán 100% cho CĐT không còn đợt thanh toán nào. Thông tin căn hộ: - Mã căn: B.20.08 Tòa Banyan (B) - Tầng: 20 Tầng cao, view thoáng - Loại: 2 phòng ngủ 2 phòng tắm - Diện tích tim tường: 73.91 m² - Diện tích thông thủy: 68.29 m² - Nội thất: Đã bao gồm nội thất cao cấp đến từ Châu Âu (Modale) - Đã bàn giao Nhận nhà ngay! Giá bán & phương án thanh toán: - Giá bán: 5.8 tỷ (All in ) - Đã thanh toán cho CĐT: 100% ĐÃ THANH TOÁN HẾT cho CĐT - Không còn đợt thanh toán nào chuyển nhượng toàn bộ ngay Pháp lý & giao dịch: - Hợp đồng mua bán (SPA) Suất ngoại giao / Foreign Quota - Chuyển nhượng nhanh Đã bàn giao, nhận nhà ngay! Vì sao chọn Lumière Boulevard? Chủ đầu tư uy tín: Masterise Homes (Masteri Thảo Điền, Masteri Centre Point) Thiết kế: Kiến trúc xanh 3D 24 khu vườn treo thẳng đứng Tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi phi thuyền Olympic (nước mặn) 3 tầng Hồ Jacuzzi thủy lực, rạp chiếu phim ngoài trời Gym, yoga, vườn thiền, thư viện đọc sách Khu vui chơi trẻ em, sảnh lobby 5 sao Nội khu Vinhomes Grand Park: Vincom Mega Mall lớn nhất miền Nam Trường học Vinschool, Bệnh viện Vinmec Công viên Ánh Sáng 36ha lớn nhất Đông Nam Á Kết nối giao thông: Tiếp giáp Vành Đai 3 kết nối toàn TP.HCM Gần Metro số 1 (Bến Thành Suối Tiên) 5 phút Khu Công nghệ cao Q9 2025 phút Trung tâm Quận 1 2530 phút Sân bay Quốc tế Long Thành Căn hộ 2PN ~74m² dòng sản phẩm có thanh khoản cao, phù hợp gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư. Hoa hồng 3% cho môi giới hợp tác thanh toán nhanh. Liên hệ xem nhà & nhận bảng giá đầy đủ: Zalo/WhatsApp: 0383937978

Xem thêm

Liên hệ:

038 393 ****

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

2 PN
74 m²
78,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere Boulevard, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0383937978

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ lumière boulevard 2pn tầng 20 giá 5.8 tỷ (bao hết thuế phí, đã tt 100% cho cđt) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.