Cắt lỗ 300tr, bán căn hộ 1PN + 47m2, Origami Vinhomes Grand Park, có sổ, nội thất, giá 2,390 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 1PN + The Origami Vinhomes Grand Park, giá tốt chỉ 2,390 tỷ. Thông tin căn hộ: Loại căn: 1PN. Nội thất: Full nội thất như hình. Tình trạng: Nhà đẹp, vào ở ngay. Pháp lý: Đã có sổ hồng. Căn hộ phù hợp khách mua ở hoặc đầu tư cho thuê lâu dài tại khu đô thị Vinhomes Grand Park. Giá bán: 2,390 tỷ. Liên hệ xem nhà: 0938544484 Hoàng Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 854 ****

Vị trí bản đồ

2,39 tỷ

2 PN, 1 WC
47 m²
50,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938544484

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ 300tr, bán căn hộ 1PN + 47m2, Origami Vinhomes Grand Park, có sổ, nội thất, giá 2,390 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.