Masteri Cosmo Central (CT4) - Sở hữu căn hộ 2PN 72,7m2 vốn 30%=3,084 tỷ. HTLS đến 28/03/2029

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Trong 3 phân khu đang hot nhất, sẵn hàng hiện nay là CT3 - 4 - 5, chỉ có CT4 được HTLS đến T3/2029, còn lại đều là 2028. Bài toán đầu tư quá rõ ràng. Chúc mừng KH đã sở hữu thành công căn đẹp tại CT4. Em Minh còn độc quyền hỗ trợ tư vấn căn hộ theo yêu cầu. Liên hệ tư vấn: 0909411822

Xem thêm

Liên hệ:

090 941 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,47 tỷ

2 PN, 2 WC
72.7 m²
144,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MP

Minh Phạm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Masteri Cosmo Central (CT4) - Sở hữu căn hộ 2PN 72,7m2 vốn 30%=3,084 tỷ. HTLS đến 28/03/2029 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.