Chính chủ cần bán nhanh căn 1PN Vista Vedde. Nội thất đẹp.

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh căn 1PN Vista Vedde Diện tích: 56.9m Nội thất đầy đủ Giá bán: 6.5 tỷ (bao gồm thuế phí) Pháp lý: Sổ hồng Quan tâm căn hộ vui lòng liên hệ để nhận thông tin chi tiết và hỗ trợ xem nhà thực tế0901386993

Xem thêm

Liên hệ:

090 138 ****

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

1 PN, 1 WC
56.9 m²
114,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vista Verde, Đ. Phan Văn Đáng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NQ

Nguyễn Thị Quỳnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh căn 1PN Vista Vedde. Nội thất đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.