Cần bán Vista Verde 1PN chỉ 5.8 tỷ all in full nội thất | Sổ hồng sẵn

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán Vista Verde 1PN chỉ 5.8 tỷ all in full nội thất | Sổ hồng sẵn Thiết kế: 1PN | 1WC Diện tích: 51.3m Ban công Đông Nam thoáng mát Full nội thất Liên hệ xem nhà & nhận thông tin chi tiết: 0901386993 #VistaVerde #CanHoQuan2 #BanCanHo #BatDongSan

Xem thêm

Liên hệ:

090 138 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

1 PN, 1 WC
51.3 m²
113,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vista Verde, Đ. Phan Văn Đáng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NQ

Nguyễn Thị Quỳnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán Vista Verde 1PN chỉ 5.8 tỷ all in full nội thất | Sổ hồng sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.