Căn hộ view nhạc nước cực hiếm tại Masteri Park Place không gian sống nghỉ dưỡng giữa lòng TP

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Loại căn: 2PN 1WC. Diện tích: 78,4m². Layout: Thiết kế gọn gàng, tối ưu công năng sử dụng. Tòa: A2 Masteri Park Place. Điểm nổi bật: View nhạc nước nội khu cực đẹp, hiếm căn có được tận hưởng không gian lung linh mỗi tối. Hướng Đông Nam: Đón gió mát, ánh sáng tự nhiên dịu nhẹ, ở cực kỳ dễ chịu. Không gian sống kết hợp giữa sự sôi động và nghỉ dưỡng, phù hợp cả gia đình trẻ và người đi làm. Tiện ích đẳng cấp nội khu: Công viên, hồ cảnh quan, khu vui chơi, gym, bể bơi. Hệ sinh thái resort tại gia sống như nghỉ dưỡng mỗi ngày. Tiềm năng đầu tư: Vị trí đẹp trong khu đô thị phát triển. Thanh khoản tốt dễ ở, dễ cho thuê, dễ tăng giá. Một căn hộ hội tụ đủ 3 yếu tố: Ở tốt Khai thác tốt Giữ giá tốt. Liên hệ ngay em Đạt 0901433669 để xem nhà và nhận thêm thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 143 ****

Vị trí bản đồ

9,76 tỷ

2 PN, 2 WC
78.4 m²
124,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Trần Thành Đạt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ view nhạc nước cực hiếm tại Masteri Park Place không gian sống nghỉ dưỡng giữa lòng TP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.