3PN2WC view hoa hậu tòa C - Bán 8,9 tỷ bao hết - Tầng 30, view pháo hoa - Masteri Centre Point

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

* Vị trí - trái tim khu đô thị Vinhomes Grand Park, phân khu tốt nhất: Masteri Centre Point Tòa C * Tháp C - tầng 30 Căn 3PN2WC. - View nội khu, hướng Đông Nam, thoáng mát,... - Giá bán: 8,9 tỷ - bao tất cả. * Thanh toán tiến độ 4 tháng. Vay bank có hỗ trọ lãi suất 0%. Nhiều bank hỗ trợ: Vietinbank - Techcombank - Vietcombank,... ============================= Phân khu Lumiere Boulevard và Masteri Centre Point là phân khu cao cấp bậc nhất đặc biệt đây là khu compound duy nhất. - Tiêu chuẩn bàn giao: Với các thiết bị cao cấp bậc nhất đến từ Bếp Hafele, Thiết bị vệ sinh Kohler. - Có sảnh lễ tân cao cấp và bảo vệ trực 24/7, trạm Vinbus, hồ bơi nước mặn, Phòng Gym trong nhà, khu vui chơi trong nhà cho trẻ em, sân thể dục thể thao, (tennis, bóng rổ, cầu lông... ). - Pháp lý rõ ràng - minh bạch. ======================== ---------------- Tham quan thực tế từng căn - chi tiết căn trực tiếp. Liên hệ em: Tiến Đạt Mê Nhà: 0326586065

Xem thêm

Liên hệ:

032 658 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
90,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Centre Point, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0326586065

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 3PN2WC view hoa hậu tòa C - Bán 8,9 tỷ bao hết - Tầng 30, view pháo hoa - Masteri Centre Point - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.