Anh chị đang tìm penthouse tại Metropole Thủ Thiêm. Đây sẽ là căn penthouse dành cho anh chị

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Penthouse Crest Residence The Metropole. Thủ Thiêm - The Crest - penthouse giới hạn. Chỉ có 2 căn toàn dự án và chỉ có 1 căn hiện đang bán, không gian sống đỉnh cao với view Panorama sông Sài Gòn - Quận 1. Thông tin chi tiết: Diện tích: 345m2. Kết cấu: Penthouse 3 tầng. Tầng trệt: 151m2. Tầng lửng: 100m2. Sân vườn rooftop riêng. Giá: 160 tỷ all in. Trần cao đến 8m, thiết kế full kính. View trực diện sông Sài Gòn - trung tâm Quận 1, vĩnh viễn. Căn góc 2 mặt thoáng, riêng tư tuyệt đối. Tình trạng: Bàn giao thô, tự do thiết kế. Pháp lý: Sổ hồng riêng. Xem để được tư vấn chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà vui lòng liên hệ. Hotline: 0901462669 em Bình An - Thủ Thiêm (Em hỗ trợ 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

090 146 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

160 tỷ

4 PN, 3 WC
345 m²
463,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Crest Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
AN

An Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Anh chị đang tìm penthouse tại Metropole Thủ Thiêm. Đây sẽ là căn penthouse dành cho anh chị - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.