Bán Căn góc Hoa hậu Safira tầng cao -View Landmark & Cao tốc siêu chill - 4.65 tỷ Có sổ, hỗ trợ vay

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán Căn góc "Hoa hậu" Safira tầng cao - View Landmark & Cao tốc siêu chill - 4.65 tỷ Có sổ - Hỗ trợ vay. 2pn 2wc 67m2 - Căn góc có ban công và logia riêng (đưa gió tươi đi khắp nhà) Tầng cao, view thoáng rộng nhìn Landmark & Cao tốc quá chill. Giá 4.65 tỷ Hỗ trợ vay ngân hàng tối đa. Liên hệ Thoa [5 năm sang nhượng và cho thuê Jamila & Safira Khang Điền] để xem nhà và hỗ trợ tư vấn chọn căn ưng ý: 0942508611 Địa chỉ: 454 Võ Chí Công, Long Trường, Tp HCM - Gần lối lên cao tốc, Khu Công Nghệ Cao, Lakeview City, Global City, Đại học FPT,... - 3 phút qua quận 2, 20 phút tới quận 1, 20 phút tới quận 7. Tiện ích nội khu đầy đủ - Hồ bơi tràn bờ 1000m² có mát xa thuỷ lực - Đường đi bộ và công viên ven sông gần 9000m2 -Gym 2 tầng, BBQ, sân bóng rổ, khu vui chơi trẻ em view hồ bơi xanh mát - Trung tâm mua sắm đầy đủ nhộn nhịp: Spa, Nail - Tóc, Kingfood, Winmart, Co.op Food, Bách Hóa Xanh, Pharmacity, Cà phê, Nhà trẻ, Ministop,... Mong gặp được khách thiện chí - Hỗ trợ xem nhà, chọn căn ưng ý: 0942508611 em Thoa #safirakhangdien #muabancanhosafirakhangdien #muacanhogiatotcosohongquan2quan9thuduc

Xem thêm

Liên hệ:

094 250 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
69,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Safira Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Mỹ Thoa

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn góc Hoa hậu Safira tầng cao -View Landmark & Cao tốc siêu chill - 4.65 tỷ Có sổ, hỗ trợ vay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.