Chủ ngộp, bán gấp căn hộ DT 95m2_2PN, giá 8,6tỷ full nội thất tại Imperia An Phú, Q2, HCM. Sổ hồng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Imperia An Phú, P. Bình Trưng, TP HCM. - DT: 95m2, thiết kế 2PN, 2WC. - Căn hộ lầu cao view thoáng mát - Thiết kế tối ưu, thoáng mát, nhiều view ngoại cảnh, cửa sổ đón sáng/gió tự nhiên. - Đầu tư sẵn dòng tiền cho thuê, nhà chủ giữ gìn sạch đẹp. - Nơi sinh sống của các chuyên gia nước ngoài và lãnh đạo cao cấp của các tập đoàn đa quốc gia. - Cư dân văn minh, tri thức cao - Giá bán: 8,6 tỷ thương lượng mạnh khách thiện chí. - Đặc biệt: Miễn phí 1 slot ô tô và 2 xe máy. -------------------------------- Bên em có bán và cho thuê nhiều căn hộ Imperia An Phú giá tốt nhất thị trường hiện nay. Liên hệ bên em để tìm kiếm cho mình căn hộ ưng ý, phù hợp nhất với nhu cầu mong muốn của mình. Đình Phương 0914651689 hỗ trợ thông tin tư vấn và xem nhà ngay hôm nay! ------------------------------- Tiện ích nội khu. - Công viên, vườn xanh, đường dạo bộ, hồ bơi lớn. - Phòng gym, spa, sauna, phòng sinh hoạt cộng đồng, phòng đa năng / hội thảo. - Hệ thống an ninh, bảo vệ 24/7, camera giám sát. - Bãi đỗ xe khá lớn, tầng hầm để xe (ô tô + xe máy) diện tích lên tới ~20.301 m. Tiện ích xung quanh. - Liền kề các dự án cao cấp khác như The Estella, Cantavil, The Vista An Phú. - Gần khu công viên rộng ~7 ha. - Gần các tiện ích như trung tâm thương mại, siêu thị, nhà hàng, bệnh viện, trường học quốc tế. - Gần các tuyến giao thông chính như Xa Lộ Hà Nội, Mai Chí Thọ, đại lộ Đông Tây. - Khoảng 5 - 6 km tới trung tâm hành chính / trung tâm thành phố. - Khoảng 10 - 11 km đến sân bay Tân Sơn Nhất. - Gần các trường quốc tế như AIS, BIS, ISHCMC; gần siêu thị như Metro/Big C/Metro An Phú; các bệnh viện quốc tế; tiện ích thương mại, giải trí. ------------------------------------ HQLand: Nhận ký gửi, mua bán và cho thuê nhanh căn hộ chung cư, biệt thự, nhà phố Q2, Thảo Điền, TP HCM. Hỗ trợ Pháp lý mua bán nhanh gọn, dịch vụ tận tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

091 465 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

2 PN, 2 WC
95 m²
90,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Imperia An Phú, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MP

Minh Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ ngộp, bán gấp căn hộ DT 95m2_2PN, giá 8,6tỷ full nội thất tại Imperia An Phú, Q2, HCM. Sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.