Chính chủ Bán CH cao cấp Tropic Garden view sông SG, Tầng 19 thoáng, mát, 176M, giá bán 16.8 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP Tropic Garden HÀNG HIẾM VIEW SÔNG SG Diện tích: căn thông nhau tổng 176m Pháp lý: Sổ đỏ riêng từng căn Công năng: 4 phòng ngủ 1 phòng khách rộng 3 WC View trực diện sông Sài Gòn tất cả các phòng đều có view (rất hiếm) Tầng cao: Tầng 19 thoáng, mát, riêng tư Dòng tiền sẵn có Đang cho thuê: 44 triệu/tháng Khách thuê: gia đình người nước ngoài ổn định, giữ nhà tốt Tiện ích & nội thất Tặng toàn bộ nội thất cao cấp vào ở ngay Khu Thảo Điền trung tâm cộng đồng quốc tế: Trường quốc tế Bệnh viện Siêu thị, nhà hàng cao cấp Môi trường sống văn minh, an ninh Giá bán 16.8 tỷ (thương lượng thiện chí)

Xem thêm

Liên hệ:

093 218 ****

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

4 PN, 3 WC
176 m²
95,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tropic Garden, Đ. 66, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0932180576

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ Bán CH cao cấp Tropic Garden view sông SG, Tầng 19 thoáng, mát, 176M, giá bán 16.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.