Gấp: Chỉ 2tỷ720 bán gấp 2PN 59m2 tặng nội thất như hình, sẵn sổ hồng, hướng Đông Bắc mát cả ngày

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ hiếm vừa ở ngay, vừa có dòng tiền sẵn. Diện tích chuẩn, thiết kế thông minh tối ưu không gian. Hướng đông bắc mát mẻ quanh năm, cực kỳ dễ ở. Full nội thất đẹp chỉ cần xách vali vào ở ngay. Sổ hồng sẵn pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn. Đang có sẵn khách thuê 6 triệu/tháng. Mua là có dòng tiền ngay phù hợp cả ở lẫn đầu tư giữ tiền. Giá chốt: 2.720 tỷ (bao thuế phí bên bán). Giá tốt so với mặt bằng khu vực. Căn đẹp giá tốt không giữ lâu. Khách thiện chí chốt nhanh. Ngoài ra. Loại căn hộ: - 1pn + 2tỷ3. - 2pn2wc 2tỷ9 chưa VAT. - 2PN + 70m giá 3,3 tỷ chưa VAT. - 3PN 82m giá 3.9 tỷ chưa VAT. Giá bán trên chưa gồm VAT và PBT. Đặc biệt thanh toán giãn: 3 tháng thanh toán chỉ 10%. Thanh toán siêu giãn tới tháng 5/2027. Ngoài ra công ty chúng tôi còn quản lý giỏ hàng căn hộ bán lại giá tốt tại các phân khu Rainbow, The Beverly, Solari... Hơn 9 năm tư vấn các dòng sản phẩm của CDT Vinhomes - chắc chắn rằng quý anh chị sẽ có trải nghiệm tốt nhất khi làm việc với chúng tôi. Liên hệ em Lý: 0398941035zalo 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

039 894 ****

Vị trí bản đồ

2,72 tỷ

2 PN
59 m²
46,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Lv

Lý Nguyễn vinhomes

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Gấp: Chỉ 2tỷ720 bán gấp 2PN 59m2 tặng nội thất như hình, sẵn sổ hồng, hướng Đông Bắc mát cả ngày - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.