Cc bán lumiere midtown 1pn-1wc 55m2 8.190 tỷ, view trung tâm thương mại, hỗ trợ vay lên đến 70%

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Lumière Midtown, Lumière Midtown, Đường Liên Phường, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là căn hộ chung cư lý tưởng với diện tích 55m2, mang đến không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ được thiết kế thông minh với 2PN, 2WC, phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi trẻ. - Điểm đặc biệt: + Giá bán: 8,19 tỷ VND + Phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và an lành cho cư dân + Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay + Tầng cao, view đẹp, ánh sáng tự nhiên tràn ngập Căn hộ nằm trong khu vực yên tĩnh, an ninh, phù hợp cho cuộc sống gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà qua số điện thoại 0931219121, liên hệ Lê Thanh Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 121 ****

Vị trí bản đồ

8,19 tỷ

1 PN, 1 WC
55 m²
148,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Thanh Tuấn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cc bán lumiere midtown 1pn-1wc 55m2 8.190 tỷ, view trung tâm thương mại, hỗ trợ vay lên đến 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.