Cần tiền bán nhanh căn góc bo cong 2PN chỉ 66tr/m2 Tại Beverly Vinhomes Grand Park

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn 2PN diện tích lớn Góc bo cong cực nhiều ánh sáng tại The Beverly Chỉ hơn 5 tỷ sở hữu không gian sống chuẩn cao cấp giữa trung tâm đại đô thị đáng sống bậc nhất TP. Thủ Đức. Liên hệ ngay: Ms Linh 0963311473 Thông tin căn hộ: - Mã căn: BE115.08 -Diện tích: 72.5m² sử dụng - Ban công Tây Bắc - Bàn giao tiêu chuẩn từ CĐT - Pháp lý: HĐMB - Giá full thuế và gồm 5% sổ Diện tích cực rộng trong dòng 2PN không gian sinh hoạt thoải mái hơn hẳn các căn 2PN thông thường tại Grand Park. Phòng khách rộng, khu bếp tách biệt, dễ decor theo phong cách riêng. Nhà đang để trống nên khách mua có thể vào hoàn thiện nội thất ngay mà không cần tháo sửa đồ cũ, tiết kiệm rất nhiều thời gian và chi phí. Tiện ích nổi bật: - Đại công viên 36ha lớn hàng đầu TP. Thủ Đức - Hồ bơi resort, sân thể thao, khu BBQ - Vincom Mega Mall, Vinmec, Vinschool - Khu café, shophouse, nhà hàng hoạt động sầm uất - An ninh đa lớp 24/7 Liên hệ ngay: Ms Linh 0963311473 để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

096 331 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,27 tỷ

2 PN
80 m²
65,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PL

Phạm Mai Linh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán nhanh căn góc bo cong 2PN chỉ 66tr/m2 Tại Beverly Vinhomes Grand Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.