Em bán căn chung cư Stown Thủ Đức - view Quận 1

Ngày đăng: 05/05/2026

5.7
Trung bình
Em bán căn chung cư Stown Thủ Đức - view Quận 1
Em bán căn chung cư Stown Thủ Đức - view Quận 1
Em bán căn chung cư Stown Thủ Đức - view Quận 1
Em bán căn chung cư Stown Thủ Đức - view Quận 1
Hình ảnh 1/4
Em bán căn chung cư Stown Thủ Đức - view Quận 1
Em bán căn chung cư Stown Thủ Đức - view Quận 1
Em bán căn chung cư Stown Thủ Đức - view Quận 1
Em bán căn chung cư Stown Thủ Đức - view Quận 1
Mô tả tin đăng

Em bán căn chung cư Stown Thủ Đức - view Quận 1.

Địa chỉ: số 2A đường Bình Chiểu, phường Bình Chiểu, Thủ Đức.

Diện tích: 64m2, 2 phòng ngủ, 2wc, 1 ban công, 1 lô gia.

Giá bán: Chỉ 2 tỷ xx full nội thất xịn sò sắc nét, nhà mới chính chủ đang ở.

Pháp lý: Đã có sổ - Sở hữu lâu dài vĩnh viễn.

Hướng: Nhà hướng nam, đông nam hướng đón nhiều gió, ko nắng vào nhà, hướng phong thủy làm ăn rất thuận lợi.

Hỗ trợ vay ngân hàng 80% (Vay tối đa hơn 1,8 đến 1,9 tỷ lãi suất 5.5%) thời hạn vay tới 30 năm

Tiện ích đầy đủ.

Hồ bơi, nhà trẻ, công viên, siêu thị, nhà thuốc tây, phòng khám, càfe, spa, tiêm chủng VNVC, trường học, bệnh viện...

Phí quản lý 7k/m2 (tầm 400k/tháng).

Gửi xe máy 100k.

Gửi xe ô tô 900k.

Liên hệ em tư vấn gửi thêm hình ảnh và dẫn đi xem nhà ạ: (Em Ân).

Xem thêm

Liên hệ:

089 884 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2 tỷ

64 m²
31,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Stown Thủ Đức, Đ. Bình Chiểu, P. Bình Chiểu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Em bán căn chung cư Stown Thủ Đức - view Quận 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.